ราคา 8500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 64.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 132812.50 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 10
เลขที่ห้อง 1
โครงการ The Trendy @ Sukhumvit 13 | The Trendy Condo Suk 13 | เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม | The TRENDY Condomimium | The Trendy Condo Sukhumvit 13 | SALE/RENT - The Trendy Sukhumvit 13

patcha estate
0882414562
2019-01-31 16:06:50.0
เลขที่ประกาศ: 273691
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย/เช่า คอนโด เทรนดี้ ซอยสุขุมวิทซอย 13
ห้องชุดเลขที่ 10/654 อาคาร 1
ถนนสุขุมวิท เขตคลองตัน จ.กรุงเทพฯ 10110
พื้นที่ 64.5 ตรมสูง 3.2 เมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

รายละเอียด
1. จากถนนสุขุมวิทเข้าซอยสุขุมวิท 13 ไป 50 เมตรและห่างจาก BTS นานาประมาณ 500 เมตร
2. จากคอนโดสามารถเดินไปสถานี BTS อโศก หรือ MRT สุขุมวิท ห้างสรรพสินค้าเทอร์มินัล 21
ห้างสรรพสินค้าโรบินสันอโศก
3. สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการ ประกอบด้วย สระว่ายน้ำ ฟิตเนส กล้องวงจรปิด
ร้านอาหาร ร้านซักอบรีด และที่จอดรถ

ราคาขาย 8.5 ล้านบาท ค่าโอน 50/50
ราคาเช่า 30,000 บาทต่อเดือน สัญญา 1 ปี
35,000 บาทต่อเดือน สัญญา 6 เดือน

สิ่งอำนวยความสะดวก
สิ่งอำนวยความสะดวกที่ The Trendy Condominium (เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ห้องเซาว์น่า ฟิตเนส ร้านอาหารในโครงการ wi-fi ค่าส่วนกลาง ฿40 ต่อ ตรม. ต่อเดือน, ค่ากองทุน ฿500 ต่อ ตรม.
สถานที่
The Trendy Condominium (เดอะ เทรนดี้ คอนโดมิเนียม) เดินทางสะดวกเพียง 350 เมตร หรือประมาณ 4 นาที เดินจาก นานา ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1 กิโลเมตร จากคอนโด

099 3593646
088 2414562